Kayayyaki
-
Jerin saka mai ɗaukar nauyi tare da madaidaicin UCP 200
● Tsarin haɗin kai, mai sauƙin shigarwa.
● Faɗin zobe na ciki: mai dacewa ga kulle kulle, mafi kyawu.
● Waya na sama: manyan wayoyi guda biyu tare da kusurwar digiri 120 akan zobe na ciki don tabbatar da sauƙi na ɗaure igiya zuwa shaft.
● Riƙe zobe: akwai ɗaya daga bangarorin biyu, zai toshe ƙurar yadda ya kamata.
● Hatimin roba: an sanya shi a ciki na zoben riƙewa a bangarorin biyu zuwa.
-
Maɗaukaki mai inganci tare da mahalli UCP X00
● Tsarin haɗin kai, mai sauƙin shigarwa.
● Faɗin zobe na ciki: mai dacewa ga kulle kulle, mafi kyawu.
● Waya na sama: manyan wayoyi guda biyu tare da kusurwar digiri 120 akan zobe na ciki don tabbatar da sauƙi na ɗaure igiya zuwa shaft.
● Riƙe zobe: akwai ɗaya daga bangarorin biyu, zai toshe ƙurar yadda ya kamata.
● Hatimin roba: an sanya shi a ciki na zoben riƙewa a bangarorin biyu zuwa.
-
Jerin gidaje masu ɗauke da UCP300
● Tsarin haɗin kai, mai sauƙin shigarwa.
● Faɗin zobe na ciki: mai dacewa ga kulle kulle, mafi kyawu.
● Waya na sama: manyan wayoyi guda biyu tare da kusurwar digiri 120 akan zobe na ciki don tabbatar da sauƙi na ɗaure igiya zuwa shaft.
● Riƙe zobe: akwai ɗaya daga bangarorin biyu, zai toshe ƙurar yadda ya kamata.
● Hatimin roba: an sanya shi a ciki na zoben riƙewa a bangarorin biyu zuwa.
-
Mai sana'anta mai siffar radial saka ball mai ɗauke da UCF
Siffar siffa ta waje tare da wurin zama ƙungiya ce mai ɗaukar nauyi wacce ta haɗa juzu'i da wurin zama.Yawancin wuraren tsinkafar m ne na waje shine babban rami na sararin sama, kuma tare da rami na ciki wanda ke ɗauke da gidaje tare, nau'in tsari yana da bambanci, gama gari da kuma rashin canji.
-
Gasa farashin saka mai ɗaukar UCFX00
Matsakaicin suna tsakanin UCF200 da UCF300, ba ƙanƙanta ba, ƙayyadaddun sigogin aiki da ƙira iri ɗaya ne, shine bambanci akan girma, idan ba su da buƙatun tsayin tsakiya, na iya maye gurbin yawanci.
-
Alamar XRL babban madaidaicin tubalin matashin kai mai ɗauke da UCFC
Ana ba da tushe mai tushe tare da shugaba mai madauwari, wanda za'a iya sanya shi a cikin ramin madauwari na tara, don haka madaidaicin shigarwa yana da girma kuma matsayi daidai ne.
Ƙarƙashin ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafar ƙafa.
-
Bakin Karfe Saka Ƙarfafa UCFL 200
Tsarin yana da haske da sauƙi don shigarwa, ya dace da ƙananan yanki na sassan watsawa.Tsakanin nisa na ramukan kusoshi guda biyu ya yi daidai da tazarar tsakiyar ramukan kujerun kujerun murabba'i iri ɗaya.
Babban aikace-aikacen UCFL: shigarwa na ƙaramin girman tazara na injuna, abin nadi, injin abinci, injinan magunguna, da sauransu.
-
XRL tambarin china sanannen nau'in UCFL X00
Tsarin yana da haske da sauƙi don shigarwa, ya dace da ƙananan yanki na sassan watsawa.Tsakanin tsakiyar ramukan kullun biyu ya yi daidai da tazarar tsakiyar ramukan murabba'in kujerun kujeru iri ɗaya.
Babban aikace-aikacen UCFL: shigarwa na ƙaramin girman tazara na injuna, abin nadi, injin abinci, injunan magunguna, da sauransu.
-
m farashin high quality abun saka hali UCFL 300
Tsarin yana da haske da sauƙi don shigarwa, ya dace da ƙananan yanki na sassan watsawa.Tsakanin nisa na ramukan kusoshi guda biyu ya yi daidai da tazarar tsakiyar ramukan kujerun kujerun murabba'i iri ɗaya.
Babban aikace-aikacen UCFL: shigarwa na ƙaramin girman tazara na injuna, abin nadi, injin abinci, injinan magunguna, da sauransu.
-
nau'in nau'in alamar XRL saka bearings UCT200
Toshe mai ɗorewa ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar daidaita magudanar ruwa da na'urori masu ɗaure bel, kamar aikace-aikacen jigilar kaya.Yana da nau'i biyu: simintin gyare-gyaren ƙarfe na simintin gyare-gyare da kuma wurin zama mai hatimi na karfe.Kowane nau'i yana da tsarin kulle iri-iri don zaɓar daga.Simintin gyare-gyaren simintin ƙarfe sun dace da daidaitattun aikace-aikacen lodi;Rago karfe darjewa block ya dace da tattalin arziki da kuma nauyi aikace-aikace.
-
Toshe abun da aka saka mai ɗauke da UCT300
Toshe mai ɗorewa ya dace da aikace-aikacen da ke buƙatar daidaita magudanar ruwa da na'urori masu ɗaure bel, kamar aikace-aikacen jigilar kaya.Yana da nau'i biyu: simintin gyare-gyaren ƙarfe na simintin gyare-gyare da kuma wurin zama mai hatimi na karfe.Kowane nau'i yana da tsarin kulle iri-iri don zaɓar daga.Simintin gyare-gyaren simintin ƙarfe sun dace da daidaitattun aikace-aikacen lodi;Rago karfe darjewa block ya dace da tattalin arziki da kuma nauyi aikace-aikace.
-
Filastik mai ɗaukar gidaje toshe UCPH
Ƙunƙarar matashin kai tare da wurin zama wani madaidaicin madaidaicin sashi ne da aka yi shi da ƙoƙon da aka hatimi mai zurfi mai zurfi da nau'ikan gidaje daban-daban.