Alamar NSK mai zurfin tsagi mai ɗaukar ƙwallon ƙafa
Rukunin samfur
Ƙwallon ƙwallon ƙafa mai zurfi shine abin da aka fi amfani dashi.Tsarinsa yana da sauƙi, ya ƙunshi zobba na ciki da na waje tare da tseren ƙwallon ƙwallon ƙafa mai zurfi, mai rarrabawa da ƙari na bukukuwa, kuma yana iya zama mai sauƙi don aiki.An fi amfani dashi don tsayawa. nauyin radial.Amma lokacin da wasan radial yana ƙaruwa, yana da aikin haɗin haɗin gwiwar angular.A wannan yanayin, yana iya tsayawa a lokaci guda nauyin radial da nauyin axial.
Amfanin samfur
Bayanin samfur
Siffar da fa'ida
Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa mai zurfi suna da sauƙi a cikin ƙira, ba za a iya raba su ba, sun dace da tsayin daka har ma da sauri sosai kuma suna da ƙarfi a cikin aiki da ke buƙatar ƙarami. na rashin daidaituwar jinsin ciki da na waje.
nunin samfur
Shirya samfur
Shiryawa da jigilar kaya
Shiryawa
A. Akwatin filastik+kwalin waje+ pallets
B. jakar filastik+akwatin+kwali+pallet
Kunshin C. tube+akwatin tsakiya+kwali+pallet
D. Tabbas mu ma zamu dogara ne akan bukatun ku
Bayarwa
1.Mafi yawan umarni za a aika a cikin kwanaki 3-5 na biyan kuɗi.
2.Samples za a aika ta mai aikawa kamar FedEx, UPS, DHL, da dai sauransu.
3.More fiye da 3000 kafa bearings, an bada shawarar da za a yi jigilar ruwa ta teku (tashar jiragen ruwa).
Aikace-aikace
Deep tsagi ball hali dace fpr daidaici kayan aiki, low amo electromotor, mota da kuma babur, da dai sauransu.It ne mafi yadu amfani hali irin.