Allura Roller Bearings

Takaitaccen Bayani:

● Ƙimar abin nadi na allura yana da babban ƙarfin ɗauka

● Low gogayya coefficient, high watsa yadda ya dace

● Ƙarfin ɗaukar nauyi mai girma

● Ƙananan sashin giciye

● Girman diamita na ciki da ƙarfin kaya iri ɗaya ne da sauran nau'ikan bearings, kuma diamita na waje shine mafi ƙanƙanta.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Abubuwan nadi na allura sune bearings tare da rollers cylindrical waɗanda suke ƙanana a diamita dangane da tsayinsu.Bayanan martabar abin nadi/hanyar tseren da aka gyara yana hana kololuwar damuwa don tsawaita rayuwar sabis.

XRL yana ba da ɗigon allura a cikin ƙira daban-daban, jeri kuma a cikin nau'ikan girma dabam, wanda ya sa su dace da yanayin aiki iri-iri da aikace-aikace.

Cikakken Bayani

1. Ƙaƙwalwar allura yana da ƙayyadaddun tsari, ƙananan girman da girman daidaitattun juyi, kuma yana iya ɗaukar nauyin axial yayin ɗaukar babban nauyin radial.Kuma tsarin tsarin samfurin ya bambanta, daidaitawa mai faɗi, mai sauƙin shigarwa.

2. Haɗaɗɗen abin nadi na allura yana kunshe da abin nadi na allura na tsakiya da tura cikakken ball, ko bugun ƙwallon ƙafa, ko tura abin nadi na silindi, ko ƙwallon lamba na kusurwa, kuma yana iya ɗaukar nauyin axial na unidirectional ko bidirectional.Hakanan za'a iya tsara shi bisa ga ƙa'idodin tsari na musamman na masu amfani.

3. Ana amfani da ƙuƙwalwar allurar da aka haɗa a cikin hanyar tseren tsere inda aka tsara madaidaicin madaidaicin, wanda ke da wasu buƙatu a kan wuyar ɗawainiya.

Aikace-aikace

An yi amfani da shi sosai a cikin kayan aikin inji, injinan ƙarfe, injin ɗin yadi da injin bugu da sauran kayan aikin injin, kuma suna iya sanya tsarin ƙirar injin ɗin ya zama mai ƙanƙanta da ƙima.


  • Na baya:
  • Na gaba: