Layin Layi
Cikakken Bayani
1.Linear bearing shine tsarin motsi na layi, wanda aka yi amfani da shi don bugun jini na layi da cylindrical shaft.Saboda ƙwallon ƙwallon yana cikin hulɗa tare da ma'aunin jaket mai ɗaukar nauyi, ƙwallon ƙarfe yana jujjuya tare da ƙaramin juriya na juriya, don haka jigilar layi yana da ƙarancin juzu'i, kuma yana da ɗan kwanciyar hankali, kuma baya canzawa tare da saurin ɗaukar nauyi, kuma yana iya samun barga. motsi na layi tare da babban hankali da daidaito.
2.Linear bearing amfani kuma yana da iyakokinsa, mafi mahimmanci shine tasirin tasiri na ƙarfin nauyin nauyi ba shi da kyau, kuma ma'auni mai mahimmanci kuma maras kyau, na biyu madaidaiciyar motsi a cikin motsi mai sauri na girgizawa da amo.An haɗa zaɓi na atomatik mai ɗaukar layi.
3.Linear bearings ana amfani da su tare da taurara na watsa labaran layi.Tsarin da ke motsawa a cikin madaidaiciyar layi marar iyaka.Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa da igiyar watsawa ta kashe suna cikin lamba, yana ba da damar ƙarami, amma motsi na layi, mafi ƙarancin juriya, babban madaidaici, motsi mai sauri.
4.Plastic linear bearing shine tsarin motsi na linzamin mai mai mai da kansa.Bambance-bambancen da ke tsakanin madaidaicin robobi da na ƙarfe na ƙarfe shi ne cewa ƙarfin layin ƙarfen yana jujjuya juzu'i, kuma ƙarfin yana cikin ma'ana tare da madaidaicin silinda.Sabili da haka, irin wannan motsi na linzamin kwamfuta ya dace da ƙananan kaya da motsi mai sauri.Amma madaidaicin filastik yana jujjuya gogayya, ɗaukar nauyi da shaft ɗin silinda shine lamba ta sama, don haka wannan ya dace da babban nauyi a cikin ƙaramin motsi.
Siffar
Ana amfani da maƙallan linzamin kwamfuta tare da taurarewar raƙuman watsa layin layi.Tsarin da ke motsawa a cikin madaidaiciyar layi marar iyaka.Ƙaƙwalwar ƙwallon ƙafa da igiyar watsawa ta kashe suna cikin lamba, yana ba da damar ƙarami, amma motsi na layi, mafi ƙarancin juriya, babban madaidaici, motsi mai sauri.
Filastik mai ɗaukar madaidaiciyar madaidaicin madaidaicin shaft ɗin ba shi da buƙatu na musamman;Yana iya ɗaukar nauyi mafi girma fiye da ƙaƙƙarfan ƙarfe, amma motsi tsakanin ɗaukar hoto da shaft ɗin yana zamewa juzu'i, don haka saurin motsi na jigilar layin filastik yana iyakance.Juriyar motsi ya fi girma fiye da na ƙarfe masu linzamin ƙarfe.Duk da haka, motsin motsi na filayen filastik yana da ƙasa fiye da na ƙarfe na layi na karfe, musamman ma a cikin matsakaici da kuma babban gudun, amo tare da saurin igiyoyin filastik yana da ƙananan ƙananan.An ba da izinin yin amfani da madaurin linzamin filastik a lokuta tare da ƙura mai girma saboda ƙirar guntu ta ciki.
Ana fitar da ƙurar ta atomatik daga saman jujjuyawar jiki daga guntu tsagi yayin motsi.Har ila yau, maƙallan layi na filastik suna ba da damar tsaftacewa yayin amfani, kuma fim ɗin zamewa na ciki da aka yi da kayan musamman ana iya amfani dashi don aiki na dogon lokaci a cikin ruwaye.
Aikace-aikace
Ana amfani da maƙallan layi da yawa a cikin kayan lantarki, injinan abinci, injin marufi, injinan likitanci, injin bugu, injin ɗin yadi, injina, kayan aiki, robots, injinan kayan aikin, kayan injin CNC, keɓaɓɓu da na'urori masu aunawa na dijital Uku sauran madaidaicin kayan aiki ko masana'antar injuna na musamman.