Deep Groove Ball Bearing
-
Deep Groove Ball Bearing
● Ƙwallon mai zurfi yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi amfani da su.
● Low juriya juriya, babban gudun.
● Tsarin sauƙi, mai sauƙin amfani.
● Aiwatar da akwatin gear, kayan aiki da mita, mota, kayan aikin gida, injin konewa na ciki, abin hawa na zirga-zirga, injinan aikin gona, injin gini, injin gini, skate na roller, yo-yo ball, da sauransu.
-
Rukunin Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Layi Guda Daya
● Layi guda ɗaya mai zurfi mai zurfi na ƙwallon ƙwallon ƙafa, ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa sune tsarin mafi yawan wakilci, aikace-aikace masu yawa.
● Ƙananan juzu'in juzu'i, mafi dacewa da aikace-aikacen da ke buƙatar jujjuyawar saurin gudu, ƙaramar amo da ƙananan girgiza.
● Ana amfani da shi a cikin motoci, lantarki, sauran injunan masana'antu daban-daban.
-
Biyu Row Deep Groove Ball Bearings
● Zane-zane iri ɗaya ne da na jeri ɗaya mai zurfin tsagi.
Bayan ɗaukar nauyin radial, kuma yana iya ɗaukar nauyin axial wanda ke aiki ta hanyoyi biyu.
● Ƙwaƙwalwar ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan raƙuman ruwa tsakanin titin tsere da ƙwallon ƙwallon ƙafa.
● Babban nisa, babban ƙarfin kaya.
● Akwai kawai azaman buɗaɗɗen bearings kuma ba tare da hatimi ko garkuwa ba.
-
Bakin Karfe Deep Groove Ball Bearings
● Ana amfani da shi ne don karɓar nauyin radial, amma kuma yana iya jure wani nau'in axial.
● Lokacin da radial clearance na bearing ya ƙaru, yana da aikin ɗaukar ƙwallon ƙafa na kusurwa.
● Yana iya ɗaukar babban nauyin axial kuma ya dace da babban aiki mai sauri.