Bushing

Takaitaccen Bayani:

●A bushing abu yafi jan karfe bushing, PTFE, POM composite abu bushing, polyamide bushings da Filament rauni bushings.

● Kayan yana buƙatar ƙananan ƙarfi da juriya, wanda zai iya rage lalacewa na shaft da wurin zama.

●Babban la'akari shine matsa lamba, saurin, samfurin saurin matsa lamba da kaddarorin kaya wanda bushing dole ne ya ɗauka.

●Bushings suna da nau'ikan aikace-aikace da yawa da nau'ikan iri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa

Bushings sun dace da jujjuyawar, motsi da motsi na layi, yayin da madaidaiciya (cylindrical) bushes na iya ɗaukar nauyin radial kawai kuma bushing flanged na iya ɗaukar nauyin radial da axial a hanya ɗaya.

Kowane haɗe-haɗe na ƙirar bushing da kayan yana da halaye na halaye kuma yana sanya daji musamman dacewa da wasu aikace-aikace.

Ana amfani da bushing a waje da sassan injina don cimma ayyukan rufewa, sanya kariya, da sauransu. Yana nufin hannun rigar zobe wanda ke aiki azaman gasket.A cikin filin aikace-aikacen bawul, bushing yana cikin murfin bawul, kuma ana amfani da kayan da ba su da ƙarfi kamar polytetrafluoroethylene ko graphite gabaɗaya don rufewa.

Siffofin Tsari

Babban juzu'i, daidaito mai girma, dacewa da sauri da haɗuwa da rarrabuwa, aiki mai sauƙi, matsayi mai kyau, rage raguwar ɓangarorin madaidaitan igiyoyi da cibiyoyi, sake amfani da su, kuma kada ku lalata saman mating.A halin yanzu shine zaɓi mafi dacewa da tattalin arziki.

Features da Fa'idodi

Low gogayya juriya: Ƙwallon ƙarfe na iya yin tsayayyen motsi na linzamin kwamfuta tare da ƙananan juriya na juriya saboda daidaitaccen madaidaicin mai riƙewa.

Bakin karfe: Bakin karfe jerin kuma akwai, dace da aikace-aikace bukatar lalata juriya.

Kyawawan ƙira: Girman yana da ƙananan ƙananan kuma za'a iya tsara shi a cikin kayan aikin injiniya masu kyau.

Bambance-bambancen arziki: Baya ga nau'in ma'auni, akwai kuma nau'in nau'in nau'i mai tsayi mai tsayi, wanda za'a iya zaba bisa ga manufar.

Aiki

●Sausanin bushing yana da inganci, kuma yana iya yin ayyuka da yawa.Gabaɗaya, bushing wani nau'in sashi ne wanda ke kare kayan aiki.Yin amfani da bushings na iya rage lalacewa na kayan aiki, rawar jiki da hayaniya, kuma yana da tasirin lalata.Yin amfani da bushing kuma zai iya sauƙaƙe kiyaye kayan aikin injiniya da sauƙaƙe tsari da tsarin masana'antu na kayan aiki.

● Matsayin daji a cikin ainihin aiki yana da alaƙa da yanayin aikace-aikacensa da manufarsa.A cikin filin aikace-aikacen bawul, an shigar da bushing a cikin murfin bawul don rufe murfin bawul don rage zubar da bawul da cimma tasirin rufewa.A cikin filin aikace-aikacen da aka yi amfani da shi, yin amfani da bushings na iya rage lalacewa tsakanin ɗamarar da wurin zama da kuma guje wa tasirin ƙara yawan rata tsakanin ramin da rami.

Aikace-aikace

Aikace-aikacen: injin marufi, injinan yadi, injin ma'adinai, injin ƙarfe, injin bugu, injin taba, injin ƙirƙira, nau'ikan kayan aikin injin iri daban-daban da haɗin watsa injin injin musanya.Misali: ja, sprockets, gears, propellers, manyan magoya baya da sauran hanyoyin sadarwa daban-daban.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rukunin samfuran