A zamanin yau, saurin ci gaban masana'antar wutar lantarki yana samun sauri da sauri, kuma aikace-aikacen da aka keɓe masu ɗaukar hoto yana ƙara zama gama gari.Saboda kaddarorinsa na musamman, ɓangarorin da aka keɓe sun dace da injina da janareta, musamman a cikin injinan jujjuyawar mitar.Kamfaninmu ya fi tsunduma cikin keɓaɓɓen bearings na shekaru da yawa kuma yana da wadataccen fahimtar abubuwan da aka keɓe.Akwai abubuwa da yawa da ya kamata a kula da su yayin amfani da insulated bearings a cikin motoci, musamman lokacin gyaran injin.Kamfanin da aka keɓe mai zuwa zai gabatar da ku ga matakan kariya na keɓaɓɓen bearings lokacin gyaran injin.
Gabaɗaya akwai hanyoyi guda biyu don ɗaukar insulation, ɗaya shine zaɓin insulated bearings, ɗayan kuma shine zaɓi ɗakuna masu ɗaukar hoto.
Abubuwan da aka keɓance: Za a iya raba abubuwan da aka keɓe zuwa murfin zobe na ciki, murfin zobe na waje da abubuwan da aka yi da kayan yumbu.Rufin zobe na ciki da murfin zobe na waje ana fesa plasma don shafa kayan yumbu a saman abin da aka ɗauka.Wannan shafi har yanzu yana iya kula da aikin sa na musamman a cikin yanayi mai ɗanɗano;yayin da yumbu mai mirgina nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i) nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'in jujjuya).
Wurin da aka keɓe: Gabaɗaya, ana amfani da fim ɗin PTFE a cikin rami na ciki na ƙarshen murfin da za a liƙa a kan rami na ciki na bearing don rufe ɗaukar hoto da murfin ƙarshen kuma yanke hanyar ɗaukar halin yanzu.
Komai irin nau'in rufin da ke da nasa amfanin, ya kamata a kula da waɗannan abubuwan yayin gyaran gyare-gyaren insulated na motar.
1. Zaɓin da kuma kula da haƙƙin haƙƙin shaft da ɗakin ɗaki na ɗakin da aka rufe: ya kamata a danna maƙallan a cikin ƙuƙwalwar don kula da juyawa mai sauƙi ba tare da ma'anar toshewa ba.Idan akwai jujjuyawar da ba a iya jujjuyawa ba, yana nufin cewa girman abin ɗaurin ya yi girma sosai, kuma ana buƙatar saukar da haƙuri.Idan an danna madaidaicin a cikin ramin kuma an juya ta hannu, akwai ma'anar "yashi" a fili, yana iya zama cewa zagaye na shinge ba shi da kyau ko kuma jurewar raƙuman yana da girma.
2. Hanyar haɗuwa da ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwa: Saboda ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙira sune samfurori masu mahimmanci, haɗuwa mara kyau na iya lalata hanyar tseren da sauƙi kuma ya haifar da lalacewa.Kamfanin Bearing Insulated yana tunatar da masu aiki da su yi amfani da gyare-gyare na musamman lokacin da ake hada bearings, kuma kada su buga su yadda suka ga dama.Lokacin dannawa a cikin shaft, ƙananan zobe kawai za a iya tilastawa, kuma lokacin da aka danna babban zobe, kawai za a iya tilasta babban zobe.Dole ne a yi amfani da matsa lamba na iska ko na'ura mai aiki da karfin ruwa lokacin da aka haɗu.Na sama da ƙananan gyare-gyare dole ne su kasance a cikin yanayin kwance yayin latsawa.Idan akwai karkata, tashar tashar za ta lalace ta hanyar karfi, wanda zai haifar da hayaniya mara kyau a cikin ɗaukar hoto.
3. Rigakafin haɗa al'amuran waje: Lokacin da aka shigar da ma'auni a kan na'ura don daidaitawa mai ƙarfi, yana da sauƙi don shigar da filayen ƙarfe da aka samar a lokacin daidaitawa mai ƙarfi a cikin ma'auni, don haka yana da kyau a yi ma'auni mai mahimmanci kafin shigar da nauyin.Kada a shafa mai ko maiko zuwa ɗakin ɗaki.Idan dole ne a rufe shi, dole ne a sarrafa shi da kyau, kuma kada ya taru a cikin ɗakin ɗaki.
4. Rigakafin tsatsar fenti: Halayen tsatsar fenti galibi suna faruwa ne a cikin injinan da ke kewaye.Sautin motar yana da al'ada a yayin haɗuwa, amma bayan wani lokaci a cikin ɗakin ajiya, ƙananan ƙarar motar motar za ta karu, kuma cire haɗin zai haifar da haɓaka mai tsanani.Al'amarin tsatsa.Mutane da yawa za su yi tunanin cewa matsala ce mai ɗaukar nauyi, amma galibi matsala ce ta rufe fenti.Babban dalili shi ne, abubuwan da ke haifar da acidic da suka canza daga fenti mai rufewa suna canzawa zuwa abubuwa masu lalata a ƙarƙashin wani yanayin zafi da zafi, wanda ke lalata tashar tashar jiragen ruwa sannan kuma ya haifar da lalacewa.Mafi kyawun bayani a yanzu shine zaɓin fenti mai kyau mai rufewa, da kuma ba da iska na ɗan lokaci bayan bushewa kafin haɗuwa.
Abin da ke sama shine matakan kariya don keɓantattun abubuwan da kamfanin keɓaɓɓen ya gabatar yayin gyaran mota.Ina fatan in taimake ku yin aiki mafi kyau kuma in kawo taimako ga kasuwancin ku.Bugu da kari, idan kuna buƙatar keɓaɓɓen bearings, da fatan za a kira don yin odar samfuranmu.
Lokacin aikawa: Oktoba-09-2021