Nazari kan Lalacewar Abubuwan da ke haifar da juzu'i da zafi mai yawa ke haifarwa

Lalacewar jujjuyawar bearings saboda zafi mai zafi: tsananin canza launin abubuwan da aka haɗa *).Nakasar filastik titin tsere / birgima yana da tsanani.Yanayin zafi yana canzawa sosai.Ƙunƙarar FAG ta makale sau da yawa, duba Hoto 77. Taurin ya yi ƙasa da 58HRC.Dalili: Kasawar bearings saboda zafi fiye da kima yawanci ba a gano shi ba.Dalilai masu yuwuwa: - Ƙimar aiki na ɗaukar nauyi ya yi ƙanƙanta, musamman ma a cikin manyan sauri - Rashin isasshen man shafawa - Radial preload saboda tushen zafi na waje - Matsanancin mai mai yawa - Aikin da aka hana saboda karyewar keji.

Matakan gyarawa: - Ƙara ƙyalli - Idan akwai tushen zafi na waje, tabbatar da jinkirin dumama da sanyaya, watau dumama iri ɗaya na duk saitin kayan ɗamara - Guji haɓaka mai mai - Inganta yanayin Tuntuɓar mai 77: Babban abin nadi na silinda mai zafi tare da manne mai zurfi. indentations a kan raceways na rollers.*) Bayanin canza launin: Lokacin da ɗaukar hoto ya ɗauki launi mai zafi, yana da alaƙa da zafi fiye da kima.Bayyanar launin ruwan kasa da shuɗi yana da alaƙa da yanayin zafi da tsawon lokacin zafi.Wannan lamarin ya yi kama da launin ruwan mai saboda yawan zafinsa (duba babi 3.3.1.1).Sabili da haka, ba zai yiwu a yi hukunci ba ko yanayin aiki ya yi yawa ba kawai daga canza launi ba.Ana iya yin hukunci daga yankin discoloration ko yana haifar da fushi ko kuma maiko: na ƙarshe yakan faru ne kawai a cikin yanki mai ɗaukar nauyi na abubuwa masu juyawa da zobba, kuma tsohon yakan rufe babban yanki na m surface.Koyaya, ma'aunin gano kawai don kasancewar ko rashin aikin babban zafin jiki shine gwajin taurin.

Mirgine Bearing


Lokacin aikawa: Juni-13-2022